| ชื่อ | อุปกรณ์หน้าแปลนท่อสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ANSI, DIN, GB, JIS |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| สัมพันธ์ | เชื่อม / นวด |
| ซีลพื้นผิว | FF / RF / Mf / Tg / Rj |
| ชื่อ | เหล็กม้วน |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ใบสมัคร | งานก่อสร้าง, อุตสาหกรรม, ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | เหล็กม้วนก่อสร้าง |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ใบสมัคร | งานก่อสร้าง, อุตสาหกรรม, ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | สต็อกท่อสแตนเลส |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | 300 Series, 400 Series, 200 Series, 304L, 316L เป็นต้น |
| พิมพ์ | รอย, ไม่มีรอยต่อ |
| ประเภทสายเชื่อม | ERW, ไม่มีรอยต่อ, เกลียวเชื่อม, EFW, เชื่อม / ไร้รอยต่อ |
| มาตรฐาน | ASTM, JIS, AISI, DIN |
| ชื่อ | แถบสแตนเลส 316 |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ใบสมัคร | งานก่อสร้าง, อุตสาหกรรม, ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | แถบสแตนเลส 316 |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| แอปพลิเคชัน | ก่อสร้าง,อุตสาหกรรม,ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ม้วน | เหล็กม้วนสแตนเลส 316 |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ใบสมัคร | งานก่อสร้าง, อุตสาหกรรม, ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | แอพพลิเคชั่นคอยล์ |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ใบสมัคร | งานก่อสร้าง, อุตสาหกรรม, ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | ม้วนสแตนเลส 1 นิ้ว |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ใบสมัคร | งานก่อสร้าง, อุตสาหกรรม, ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | ท่อสแตนเลส 100 มม |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | 300 Series, 400 Series, 200 Series, 304L, 316L เป็นต้น |
| พิมพ์ | รอย, ไม่มีรอยต่อ |
| ประเภทสายเชื่อม | ERW, ไม่มีรอยต่อ, เกลียวเชื่อม, EFW, เชื่อม / ไร้รอยต่อ |
| มาตรฐาน | ASTM, JIS, AISI, DIN |