| การใช้งาน | อุตสาหกรรมการตกแต่ง |
|---|---|
| แบบ | จาน |
| คําสําคัญ | โคลล์อลูมิเนียม 1060 |
| จุดละลาย | 660.3°C |
| บันทึก | มีบริการที่กำหนดเอง |
| แพ็คเกจ | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| ขอบ | Mill Edge, Slit Edge |
| ความยาว | 1000mm-6000mm |
| MOQ | 1 ตัน |
| ล้อแม็กหรือเปล่า | เป็นล้อแม็ก |
|---|---|
| รายการ | ท่ออลูมิเนียม/ท่อ |
| การผลิตเย็น | สายดึง/ม้วนเย็น |
| ประเภทท่อไอเสีย | เครื่องปิดเสียงกลาง |
| กว้างนอก | 5-200มม |
| ชื่อ | ท่อเหล็กกล่องไม้ |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | 300 Series, 400 Series, 200 Series, 304L, 316L เป็นต้น |
| พิมพ์ | รอย, ไม่มีรอยต่อ |
| ประเภทสายเชื่อม | ERW, ไม่มีรอยต่อ, เกลียวเชื่อม, EFW, เชื่อม / ไร้รอยต่อ |
| มาตรฐาน | ASTM, JIS, AISI, DIN |
| ล้อแม็กหรือเปล่า | เป็นล้อแม็ก |
|---|---|
| รายการ | ท่ออลูมิเนียม/ท่อ |
| การผลิตเย็น | สายดึง/ม้วนเย็น |
| ประเภทท่อไอเสีย | เครื่องปิดเสียงกลาง |
| กว้างนอก | 5-200มม |
| ล้อแม็กหรือเปล่า | เป็นล้อแม็ก |
|---|---|
| รายการ | ท่ออลูมิเนียม/ท่อ |
| การผลิตเย็น | สายดึง/ม้วนเย็น |
| ประเภทท่อไอเสีย | เครื่องปิดเสียงกลาง |
| กว้างนอก | 5-200มม |
| ความกว้าง | 48 |
|---|---|
| ความอดทน | ±0.003 |
| รูปทรง | แผ่น |
| ความแข็ง | 90 |
| แรงดึง | 75ksi |
| ชื่อ | ท่อสแตนเลส 80 มม. |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | 300 Series, 400 Series, 200 Series, 304L, 316L เป็นต้น |
| พิมพ์ | รอย, ไม่มีรอยต่อ |
| ประเภทสายเชื่อม | ERW, ไม่มีรอยต่อ, เกลียวเชื่อม, EFW, เชื่อม / ไร้รอยต่อ |
| มาตรฐาน | ASTM, JIS, AISI, DIN |
| การใช้งาน | เครื่องบิน รถยนต์ อาคาร อิเล็กทรอนิกส์ เป็นต้น |
|---|---|
| สภาพ | สำหรับ H12 H22 H14 H24 H18 H32 ฯลฯ |
| บริการที่กำหนดเอง | ใช่ |
| ความหนาแน่น | 2.7 กรัม/ซม. |
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพ | 310 |
| ชื่อ | พี เหล็กม้วน |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ใบสมัคร | งานก่อสร้าง, อุตสาหกรรม, ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |