| ชื่อ | ท่อสแตนเลส 3 ท่อ |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | 300 Series, 400 Series, 200 Series, 304L, 316L เป็นต้น |
| พิมพ์ | รอย, ไม่มีรอยต่อ |
| ประเภทสายเชื่อม | ERW, ไม่มีรอยต่อ, เกลียวเชื่อม, EFW, เชื่อม / ไร้รอยต่อ |
| มาตรฐาน | ASTM, JIS, AISI, DIN |
| การใช้งาน | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| แบบ | แผ่น |
| MOQ | 1 ตัน |
| ขอบ | Mill Edge, Slit Edge |
| ล้อแม็กหรือเปล่า | เป็นล้อแม็ก |
|---|---|
| สี | สีขาว, ความต้องการของลูกค้า |
| สภาพ | สำหรับ H12 H22 H14 H24 H18 H32 H112 ฯลฯ |
| บริการที่กำหนดเอง | ใช่ |
| ความกว้างที่มีประสิทธิภาพ | 310 |
| ALLOY | 10601050, 1100 เป็นต้น |
|---|---|
| ล้อแม็กหรือเปล่า | เป็นล้อแม็ก |
| ประเภทธุรกิจ | ผู้ผลิต |
| สี | เงิน, ดำ, ทอง, ฯลฯ |
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน | ยอดเยี่ยม |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมการตกแต่ง |
|---|---|
| แบบ | จาน |
| คําสําคัญ | โคลล์อลูมิเนียม 1060 |
| จุดละลาย | 660.3°C |
| บันทึก | มีบริการที่กำหนดเอง |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมการตกแต่ง |
|---|---|
| แบบ | จาน |
| คําสําคัญ | โคลล์อลูมิเนียม 1060 |
| จุดละลาย | 660.3°C |
| บันทึก | มีบริการที่กำหนดเอง |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมการตกแต่ง |
|---|---|
| แบบ | จาน |
| คําสําคัญ | โคลล์อลูมิเนียม 1060 |
| จุดละลาย | 660.3°C |
| บันทึก | มีบริการที่กำหนดเอง |
| ชื่อ | ซัพพลายเออร์หน้าแปลนสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ANSI, DIN, GB, JIS |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| สัมพันธ์ | เชื่อม / นวด |
| ซีลพื้นผิว | FF / RF / Mf / Tg / Rj |
| ขอบ | Mill Edge, Slit Edge |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| สี | เงิน |
| ความอดทน | ±0.02มม |
| แพ็คเกจ | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
| ชื่อ | กำไลสแตนเลสบุรุษ |
|---|---|
| ประเภท | มุมสแตนเลส |
| เทคนิค | รีดเย็น |
| การรักษาพื้นผิว | ขัด |
| รหัส HS | 722240 |