| ชื่อ | แผ่นเอสเอส |
|---|---|
| เสร็จสิ้น | 2B / NO.1 / NO.4 / กระจก |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000 มม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB / CFR / EXW |
| ใบสมัคร | การก่อสร้างเคมีอุตสาหกรรม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | แผ่นสแตนเลส 304 |
|---|---|
| เสร็จสิ้น | 2B/NO.1/NO.4/กระจกเงา |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000mm |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB/CFR/EXW |
| แอปพลิเคชัน | ก่อสร้าง,เคมี,อุตสาหกรรม |
| ชื่อ | แผ่นเหล็กดูเพล็กซ์ |
|---|---|
| เสร็จสิ้น | 2B / NO.1 / NO.4 / กระจก |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000 มม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB / CFR / EXW |
| ใบสมัคร | การก่อสร้างเคมีอุตสาหกรรม |
| ชื่อ | ใบเหล็กไร้ขัด 316 |
|---|---|
| จบซะ | 2B/NO.1/NO.4/กระจก |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000มม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB/CFR/EXW |
| การใช้งาน | ก่อสร้าง, เคมี, อุตสาหกรรม |
| ชื่อ | แถบเหล็ก 3 มม. |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ใบสมัคร | งานก่อสร้าง, อุตสาหกรรม, ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | หน้าแปลนสแตนเลส 304 |
|---|---|
| มาตรฐาน | ANSI, DIN, GB, JIS |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| สัมพันธ์ | เชื่อม / นวด |
| ซีลพื้นผิว | FF / RF / Mf / Tg / Rj |
| ชื่อ | สร้อยข้อมือกำไลชุบทอง |
|---|---|
| ประเภท | มุมสแตนเลส |
| เทคนิค | รีดเย็น |
| การรักษาพื้นผิว | ขัด |
| รหัส HS | 722240 |
| ชื่อ | แผ่นโลหะสแตนเลส 4x8 |
|---|---|
| จบซะ | 2B/NO.1/NO.4/กระจก |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000มม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB/CFR/EXW |
| การใช้งาน | ก่อสร้าง, เคมี, อุตสาหกรรม |
| ชื่อ | หน้าแปลนสแตนเลสปลอมแปลง |
|---|---|
| มาตรฐาน | ANSI, DIN, GB, JIS |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| สัมพันธ์ | เชื่อม / นวด |
| ซีลพื้นผิว | FF / RF / Mf / Tg / Rj |
| ชื่อ | เหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดม้วน |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| แอปพลิเคชัน | ก่อสร้าง,อุตสาหกรรม,ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1,000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |