| ชื่อ | สร้อยข้อมือสแตนเลส |
|---|---|
| ประเภท | มุมสแตนเลส |
| เทคนิค | รีดเย็น |
| การรักษาพื้นผิว | ขัด |
| รหัส HS | 722240 |
| ชื่อ | ท่อสแตนเลสขอบร่อง |
|---|---|
| เกรดเหล็ก | 300 Series, 400 Series, 200 Series, 304L, 316L เป็นต้น |
| พิมพ์ | รอย, ไม่มีรอยต่อ |
| ประเภทสายเชื่อม | ERW, ไม่มีรอยต่อ, เกลียวเชื่อม, EFW, เชื่อม / ไร้รอยต่อ |
| มาตรฐาน | ASTM, JIS, AISI, DIN |
| ชื่อ | แผ่นสแตนเลส 316 |
|---|---|
| เสร็จสิ้น | 2B / NO.1 / NO.4 / กระจก |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000 มม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB / CFR / EXW |
| ใบสมัคร | การก่อสร้างเคมีอุตสาหกรรม |
| ชื่อ | No.1 316 สแตนเลส |
|---|---|
| เสร็จสิ้น | 2B / NO.1 / NO.4 / กระจก |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000 มม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB / CFR / EXW |
| ใบสมัคร | การก่อสร้างเคมีอุตสาหกรรม |
| ชื่อ | แผ่นสแตนเลส 304 |
|---|---|
| เสร็จ | 2B/NO.1/NO.4/กระจกเงา |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000mm |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB/CFR/EXW |
| แอปพลิเคชัน | ก่อสร้าง,เคมี,อุตสาหกรรม |
| ชื่อ | แผ่นสแตนเลส 321 |
|---|---|
| เสร็จสิ้น | 2B / NO.1 / NO.4 / กระจก |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000 มม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB / CFR / EXW |
| ใบสมัคร | การก่อสร้างเคมีอุตสาหกรรม |
| พื้นที่ | 2B, BA, 8K, No.4, HL, นูน, สลัก ฯลฯ |
|---|---|
| สี | เงิน |
| การใช้งาน | ก่อสร้าง ตกแต่ง อุตสาหกรรม ฯลฯ |
| วัสดุ | สแตนเลส 316L |
| ความยาว | 1000mm-6000mm |
| แพ็คเกจ | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| พื้นที่ | 2B, BA, 8K, No.4, HL, นูน, สลัก ฯลฯ |
| แบบ | แผ่น |
| ความยาว | 1000mm-6000mm |
| วัสดุ | สแตนเลส 316L |
| ชื่อ | โลหะแผ่นสแตนเลส 304 |
|---|---|
| เสร็จ | 2B/NO.1/NO.4/กระจก |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000มม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB/CFR/EXW |
| แอปพลิเคชัน | ก่อสร้าง, เคมี, อุตสาหกรรม |
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
|---|---|
| ความอดทน | ±0.02มม |
| MOQ | 1 ตัน |
| วัสดุ | สแตนเลส 316L |
| แพ็คเกจ | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |