| MOQ | 1 ตัน |
|---|---|
| ความยาว | 1000mm-6000mm |
| แพ็คเกจ | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
| วัสดุ | สแตนเลส 316L |
| ความหนา | 0.3MM-6.0MM |
| ชื่อ | แผ่นเอสเอส |
|---|---|
| เสร็จสิ้น | 2B / NO.1 / NO.4 / กระจก |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000 มม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB / CFR / EXW |
| ใบสมัคร | การก่อสร้างเคมีอุตสาหกรรม |
| ขอบ | Mill Edge, Slit Edge |
|---|---|
| แบบ | แผ่น |
| ความหนา | 0.3MM-6.0MM |
| ความกว้าง | 1000mm-2000mm |
| สี | เงิน |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมการตกแต่ง |
|---|---|
| แบบ | จาน |
| คําสําคัญ | โคลล์อลูมิเนียม 1060 |
| จุดละลาย | 660.3°C |
| บันทึก | มีบริการที่กำหนดเอง |
| รายละเอียดการบรรจุ | พาเลทไม้ |
|---|---|
| สามารถในการผลิต | 3000 ตันต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | MY |
| ได้รับการรับรอง | ISO |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรมการตกแต่ง |
|---|---|
| แบบ | จาน |
| คําสําคัญ | โคลล์อลูมิเนียม 1060 |
| จุดละลาย | 660.3°C |
| บันทึก | มีบริการที่กำหนดเอง |
| น้ำหนักม้วน | 1-8 ตัน |
|---|---|
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน | สูง |
| การยืดตัว | ≥ 15% |
| แบบ | ม้วน |
| ความแข็ง | ≤ 95 HRB |
| ชื่อ | 316 สายสแตนเลส |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| การใช้งาน | ก่อสร้าง,อุตสาหกรรม,ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1,000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ล้อแม็กหรือเปล่า | เป็นล้อแม็ก |
|---|---|
| รายการ | ท่ออลูมิเนียม/ท่อ |
| การผลิตเย็น | สายดึง/ม้วนเย็น |
| ประเภทท่อไอเสีย | เครื่องปิดเสียงกลาง |
| กว้างนอก | 5-200มม |
| ล้อแม็กหรือเปล่า | เป็นล้อแม็ก |
|---|---|
| รายการ | ท่ออลูมิเนียม/ท่อ |
| การผลิตเย็น | สายดึง/ม้วนเย็น |
| ประเภทท่อไอเสีย | เครื่องปิดเสียงกลาง |
| กว้างนอก | 5-200มม |