| แพ็คเกจ | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| ขอบ | Mill Edge, Slit Edge |
| ความยาว | 1000mm-6000mm |
| MOQ | 1 ตัน |
| ชื่อ | สแตนเลสรีดร้อน |
|---|---|
| เสร็จสิ้น | 2B / NO.1 / NO.4 / กระจก |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000 มม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB / CFR / EXW |
| ใบสมัคร | การก่อสร้างเคมีอุตสาหกรรม |
| ชื่อ | ขดลวดตกแต่ง decorative |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ใบสมัคร | งานก่อสร้าง, อุตสาหกรรม, ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | เหล็กม้วนทิสโก้ |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ใบสมัคร | งานก่อสร้าง, อุตสาหกรรม, ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | แผ่นเหล็ก SS |
|---|---|
| เสร็จสิ้น | 2B / NO.1 / NO.4 / กระจก |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000 มม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB / CFR / EXW |
| ใบสมัคร | การก่อสร้างเคมีอุตสาหกรรม |
| ชื่อ | ขดลวดสแตนเลส |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ใบสมัคร | งานก่อสร้าง, อุตสาหกรรม, ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | ผนังเหล็กไร้ขัด 1000 มิลลิเมตร |
|---|---|
| จบซะ | 2B/NO.1/NO.4/กระจก |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000มม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB/CFR/EXW |
| การใช้งาน | ก่อสร้าง, เคมี, อุตสาหกรรม |
| ชื่อ | แผ่นสแตนเลส 316l |
|---|---|
| เสร็จ | 2B/NO.1/NO.4/กระจกเงา |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000mm |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB/CFR/EXW |
| แอปพลิเคชัน | ก่อสร้าง,เคมี,อุตสาหกรรม |
| แพ็คเกจ | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |
|---|---|
| พื้นที่ | 2B, BA, 8K, No.4, HL, นูน, สลัก ฯลฯ |
| แบบ | แผ่น |
| ความยาว | 1000mm-6000mm |
| วัสดุ | สแตนเลส 316L |
| ขอบ | Mill Edge, Slit Edge |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| สี | เงิน |
| ความอดทน | ±0.02มม |
| แพ็คเกจ | แพ็คเกจส่งออกมาตรฐาน |