| ชื่อ | แผ่นสแตนเลส 316 |
|---|---|
| เสร็จสิ้น | 2B / NO.1 / NO.4 / กระจก |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000 มม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB / CFR / EXW |
| ใบสมัคร | การก่อสร้างเคมีอุตสาหกรรม |
| ชื่อ | สแตนเลส 304 แผ่นเจาะรู |
|---|---|
| เสร็จ | 2B/NO.1/NO.4/กระจกเงา |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000mm |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB/CFR/EXW |
| แอปพลิเคชัน | ก่อสร้าง,เคมี,อุตสาหกรรม |
| ชื่อ | แผ่นสแตนเลส 316l |
|---|---|
| เสร็จ | 2B/NO.1/NO.4/กระจกเงา |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000mm |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB/CFR/EXW |
| แอปพลิเคชัน | ก่อสร้าง,เคมี,อุตสาหกรรม |
| ชื่อ | แผ่นสแตนเลส 316l |
|---|---|
| เสร็จ | 2B/NO.1/NO.4/กระจกเงา |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000mm |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB/CFR/EXW |
| แอปพลิเคชัน | ก่อสร้าง,เคมี,อุตสาหกรรม |
| ชื่อ | แผ่นสแตนเลส 316l |
|---|---|
| เสร็จ | 2B/NO.1/NO.4/กระจกเงา |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000mm |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB/CFR/EXW |
| แอปพลิเคชัน | ก่อสร้าง,เคมี,อุตสาหกรรม |
| ชื่อ | อุปกรณ์หน้าแปลนท่อสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ANSI, DIN, GB, JIS |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| สัมพันธ์ | เชื่อม / นวด |
| ซีลพื้นผิว | FF / RF / Mf / Tg / Rj |
| ชื่อ | ซัพพลายเออร์หน้าแปลนสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน | ANSI, DIN, GB, JIS |
| วัสดุ | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| สัมพันธ์ | เชื่อม / นวด |
| ซีลพื้นผิว | FF / RF / Mf / Tg / Rj |
| ชื่อ | กำไลสแตนเลสบุรุษ |
|---|---|
| ประเภท | มุมสแตนเลส |
| เทคนิค | รีดเย็น |
| การรักษาพื้นผิว | ขัด |
| รหัส HS | 722240 |
| ชื่อ | แผ่นสแตนเลสเกรดอาหาร |
|---|---|
| เสร็จสิ้น | 2B / NO.1 / NO.4 / กระจก |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000 มม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB / CFR / EXW |
| ใบสมัคร | การก่อสร้างเคมีอุตสาหกรรม |
| ชื่อ | แผ่นโลหะสแตนเลส 4x8 |
|---|---|
| เสร็จสิ้น | 2B / NO.1 / NO.4 / กระจก |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000 มม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB / CFR / EXW |
| ใบสมัคร | การก่อสร้างเคมีอุตสาหกรรม |