| ชื่อ | แผ่นสแตนเลส 12 มม. |
|---|---|
| เสร็จสิ้น | 2B / NO.1 / NO.4 / กระจก |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000 มม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB / CFR / EXW |
| ใบสมัคร | การก่อสร้างเคมีอุตสาหกรรม |
| ขอบ | Mill Edge, Slit Edge |
|---|---|
| แบบ | แผ่น |
| ความหนา | 0.3MM-6.0MM |
| ความกว้าง | 1000mm-2000mm |
| สี | เงิน |
| ชื่อ | แถบเหล็ก 2b |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ใบสมัคร | งานก่อสร้าง, อุตสาหกรรม, ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | แผ่นโลหะ สแตนเลส |
|---|---|
| เสร็จสิ้น | 2B / NO.1 / NO.4 / กระจก |
| ความกว้าง | 1220/1500/2000/2500/6000 มม |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | FOB / CFR / EXW |
| ใบสมัคร | การก่อสร้างเคมีอุตสาหกรรม |
| ชื่อ | เหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดม้วน |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| การใช้งาน | ก่อสร้าง,อุตสาหกรรม,ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1,000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | แถบหนา |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ใบสมัคร | งานก่อสร้าง, อุตสาหกรรม, ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | เหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดม้วน |
|---|---|
| Technique | Cold Rolled,Hot Rolled |
| แอปพลิเคชัน | ก่อสร้าง,อุตสาหกรรม,ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1,000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | เหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดม้วน |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| แอปพลิเคชัน | ก่อสร้าง,อุตสาหกรรม,ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1,000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | เหล็กแผ่นรีดร้อนชนิดม้วน |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| แอปพลิเคชัน | ก่อสร้าง,อุตสาหกรรม,ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1,000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | แผ่นหนาบาง |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ใบสมัคร | งานก่อสร้าง, อุตสาหกรรม, ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |