| ล้อแม็กหรือเปล่า | เป็นล้อแม็ก |
|---|---|
| รายการ | ท่ออลูมิเนียม/ท่อ |
| การผลิตเย็น | สายดึง/ม้วนเย็น |
| ประเภทท่อไอเสีย | เครื่องปิดเสียงกลาง |
| กว้างนอก | 5-200มม |
| ชื่อ | ม้วนสแตนเลส 1 นิ้ว |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ใบสมัคร | งานก่อสร้าง, อุตสาหกรรม, ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | 316 สายสแตนเลส |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็นรีดร้อน |
| การใช้งาน | ก่อสร้าง,อุตสาหกรรม,ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1,000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | พี เหล็กม้วน |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ใบสมัคร | งานก่อสร้าง, อุตสาหกรรม, ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อ | เหล็กม้วน 1.5 มม |
|---|---|
| เทคนิค | รีดเย็น |
| ใบสมัคร | งานก่อสร้าง, อุตสาหกรรม, ตกแต่ง |
| มาตรฐาน | ASTM, AISI, GB, DIN, JIS |
| ความยาว | ความต้องการของลูกค้า 1000mm-6000mm หรือตามความต้องการของลูกค้า |